โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D

Go down

คุณเล่นบอร์ดของเราทุกวันหรือไม่?

โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D I_vote_lcap0%โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D I_vote_rcap 0% 
[ 0 ]
โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D I_vote_lcap100%โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D I_vote_rcap 100% 
[ 1 ]

คะแนนทั้งหมด : 1

โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D Empty โพสเยอะรับเงิน ฟรี.... หรือช่วยโปรโมท :D

ตั้งหัวข้อ by Admin on Sun Nov 28, 2010 8:14 pm

กิจกรรม โพสเยอะรับเงิน ฟรี ฟรี จาก Getaro... Very Happy
ใครที่โพส 200 กระทู้ ขึ้นไป นับ เลยนะครับ
200 กระทู้ = 200 บาท
ถ้า 201 กระทู้ละ ก็ 201 บาท ครับผม นับตั้งแต่ 200 กระทู้ขึ้นไป
หาเงินง่ายๆ จากเรา
สนับสนุนคนเล่น บอร์ด
....*-*....
โปรโมทหาคนมา 10 คน รับไปฟรีๆ 200 บาท ทันที (ขอเป็นคนที่เล่นเว็บเราบ่อยๆนะครับ ไม่งั้นไม่อนุมัติ)
ถ้าทำได้ รับไปเลย ทางเราจะติดต่อไป
ปล.ตอนสมัคร ขอที่อยู่จริงด้วยนะครับ .... Very Happy จะส่งเงินไปถูกที่ หรือ ติดต่อที่ toeibabona@admin.in.th เท่านั้น...ใครที่โพส 200 กระทู้ ขึ้นไป นับ เลยนะครับ

200 กระทู้ = 200 บาท

ถ้า 201 กระทู้ละ ก็ 201 บาท ครับผม นับตั้งแต่ 200 กระทู้ขึ้นไป

หาเงินง่ายๆ จากเรา

สนับสนุนคนเล่น บอร์ด

....*-*....

โปรโมทหาคนมา 10 คน รับไปฟรีๆ 200 บาท ทันที (ขอเป็นคนที่เล่นเว็บเราบ่อยๆนะครับ ไม่งั้นไม่อนุมัติ)

ถ้าทำได้ รับไปเลย ทางเราจะติดต่อไป

ปล.ตอนสมัคร ขอที่อยู่จริงด้วยนะครับ .... Very Happy จะส่งเงินไปถูกที่ หรือ ติดต่อที่ toeibabona@admin.in.th เท่านั้น... alien

ขอด่วนนะครับ เงินรางวัล มีจำนวนไม่จำกัด
Admin
Admin
Admin

http://getaro.ace.st

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน